peperonity.net
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

Guestbook


wanaopenda.mikundu.mwandike.comments.zenu.ntazipit.peperonity.net

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa

wapenda kufila acheni namba hapa

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
1000 Comments:
mm ni msela nipo maeneo ya morogoro pande za dumila napenda kufirwa na masela kushikishwa ukuta kuchuma tembele napenda kupigwa pumbu hasa mfiraji mtaalamu anifire mpaka mkundu uwe kama kuma napenda nipate msela maeneo ya morogoro pande za dumila na viunga vyake anifire kweli kama utakua mbali sana na dumila nitumie nauli tu nakufata kama upo maeneo ya dumila na viunga vyake nitafute namba ya sim 0652334570
18.08.2017 07:56 EDT,
bottom apa npo pande za kimara uwe na geto nichek inbox
18.08.2017 05:45 EDT,
Iringa mpoooo jmn
18.08.2017 03:47 EDT,
hlw bottom hapa nipo dar najieshimu cjioneshi kama natoa tigo pia ni mrefu wastan na mnene.. Naitaji top (basha) mtu mzima msiri muelewa na mstaharabu na anaejitambua nimpe mkundu safi na mnato anicheki. 0712 864 115...
18.08.2017 02:27 EDT,
NIPO MBEYA, NATAFUTA MDADA AWE MCHUMBA WANGU WA MUDA MREFU AMBAYE ANAPENDA KUTOMBWA NA KUFIRWA, UMRI 17-23 NITAMUHESHIMU NA KUMJALI NITAKUWA NAE KIMAPENZI SIKU ZOTE NITAKUWA MKWELI KWAKE, MIMI NI KIJANA MWENYE MIAKA 27yrs NINA MBOO YA KAWAIDA YA WASTAN YENYE INCHI 5.5 NITUMIE SMS 0765308349 KAMA UPO SERIOUS
18.08.2017 00:35 EDT,
NIPO MBEYA, NATAFUTA MDADA AWE MCHUMBA WANGU WA MUDA MREFU AMBAYE ANAPENDA KUTOMBWA NA KUFIRWA, UMRI 17-23 NITAMUHESHIMU NA KUMJALI NITAKUWA NAE KIMAPENZI SIKU ZOTE NITAKUWA MKWELI KWAKE, MIMI NI KIJANA MWENYE MIAKA 27yrs NINA MBOO YA KAWAIDA YA WASTAN YENYE INCHI 5.5 NITUMIE SMS 0765308349 KAMA UPO SERIOUS
18.08.2017 00:34 EDT,
Natafuta wa kunipa nyuma nimchezee nitakavyo mbeya tu umri 17-23 bas 0765308349
18.08.2017 00:34 EDT,
Natafuta wa kunipa nyuma nimchezee nitakavyo mbeya tu umri 17-23 bas 0765308349
18.08.2017 00:33 EDT,
mpanda nanyonya mboo
18.08.2017 00:09 EDT,
weka namba kama wew top uko katavi
18.08.2017 00:07 EDT,
weka namba niikite tufanye yetu mpanda katavi
18.08.2017 00:04 EDT,
mpanda nanyonya mboo nitafute nikupe namba
18.08.2017 00:02 EDT,
NA UKHJA GROUND HAPA,ANDIKA KIUME NA C MANENO YA WAIMBA TARAB HANIC W!
17.08.2017 23:26 EDT,
LILE LICHOKO LENYE TABIA ZA KIKE LIMEKIMBIA,KAFULIA HANA PEXA YA DATA MKUNDU WAKE UNATETENUS ZA USHOGA!ANATAKA KUXHNDNA NA MWANAUME NLIO ACTVE MTOMBAJI WA KUMA HAPA MJIN!KUNDU LAKO KAA CHN NYOA VUZ LA MKUNDU HLO.
17.08.2017 23:22 EDT,
pande za hale segera tanga korogwe tutaftane 0672004471 nna ham
17.08.2017 22:06 EDT,
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top
.